కొండపైకి ఆర్టీసీ బస్సులకే అనుమతి

  1. అందరం సమన్వయంగా పనిచేద్దాం. కోటప్పకొండ తిరునాళ్లను విజయవంతం చేద్దామని సభాపతి డాక్టర్‌ కోడెల శివప్రసాదరావు కోరారు. కోటప్పకొండలో తిరునాళ్ల సందర్భంగా మంగళవారం అధికారులతో రెండో సమన్వయ సమావేశాన్ని నిర్వహించారు.
  2. సమావేశానికి పలువురు ఉన్నతాధికారులు రాకుండా ఆయా శాఖల ఉద్యోగులను పంపించడంతో సభాపతి కోడెల అసహనం వ్యక్తం చేశారు. ఇది చాలా కీలకమైన సమావేశం. ఉన్నతాధికారులు రాకపోతే ఎలా? ఆ తర్వాత ఏమైనా జరిగితే బాధ్యులు ఎవరని ప్రశ్నించారు.
  3. అనంతరం మాట్లాడుతూ తిరునాళ్ల నేపథ్యంలో ఎక్కడా ట్రాఫిక్‌ జామ్‌ కాకుండా చూడాలన్నారు. ఒక్కసారి ట్రాఫిక్‌ జామ్‌ అయిందంటే సర్దుబాటు చేయటం కష్టమన్న విషయం గుర్తుంచుకోవాలని చెప్పారు. పోలీసు అధికారులు ముందు జాగ్రత్తలు తీసుకోవాలని ఆయన అన్నారు.
  4. నరసరావుపేట పట్టణం నుంచి ప్రభలు కొండకు చేరటానికి రైల్వే వారి విద్యుత్తు లైన్‌ విషయంలో వారి వద్ద నుంచి ముందుగానే చెప్పి అనుమతులు తీసుకోవాలని సభాపతి చెప్పారు.
  5. అప్పటికప్పుడు చెప్పి ఇబ్బంది పెట్టవద్దన్నారు. పారిశుద్ధ్యం విషయంలో పంచాయతీల కార్మికులే కాకుండా నరసరావుపేట పురపాలక సంఘం నుంచి కూడా కొంతమందిని సహాయంగా తెచ్చుకోవాలని అందుకు కౌన్సిల్‌లో తీర్మానం చేయాలని మున్సిపల్‌ ఛైర్మన్‌ సుబ్బరాయగుప్తాకు సూచించారు.
  6. అనంతరం కొండపైకి వెళ్లే వాహనాల విషయంలో చర్చించి ఆర్టీసీ బస్సులను మాత్రమే అనుమతించాలని నిర్ణయించారు. ప్రయివేటు వాహనాలకు అనుమతి లేదని తీర్మానించారు.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s